IES608_4F.jpg

Hãng sản xuất:

Giá:

Bảo hành: 36 tháng

Kho hàng: Còn hàng

Khuyến mại: Không

gio_hang_icon.jpgMua hàng


[ Hướng dẫn thanh toán ]
Thanh toán an toàn với Bảo Kim !

[Hướng dẫn thanh toán an toàn qua baokim.vn]


Mô tả sản phẩm
Switch công nghiệp IES608-4F là thiết bị chuyển mạch công nghiệp có chức năng quản lý, Plug-and-Play với 4 cổng 10/100 BaseTX và 4 cổng 100BaseFX. Hỗ trợ thiết lập vòng mạng (SW-Ring) với mục đích tạo ra độ dự trữ, phân chia tài nguyên và nâng cao độ tin cậy cho hệ thống mạng (thời gian tự động phục hồi <20ms). Hỗ trợ IEEE802.3/802.3u/802.3x/802.1Q/ 802.1D/802.1W, cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp với chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém. Switch công nghiệp Ethernet IES608-4F được thiết kế để có thể làm việc liên tục trong môi trường công nhiệp khắc nghiệt, những nơi độc hại nguy hiểm (nhà máy sản xuất gang thép, nhà máy xi măng, nhà máy hóa chất, ga tầu điện ngầm, đường cao tốc, nút giao thông vv..) Khoảng nhiệt độ làm việc từ -40°C lên đến 75ºC. Thêm vào đó, Switch công nghiệp IES608-4F cũng hỗ trợ các chức năng quản lý mạng thông minh bao gồm: QoS, VLAN, cổng Trungking, có chức năng cảnh báo tốc độ và cấu hình hệ thống.
Các sản phẩm của model này phải trải qua 100% các bài test để đảm bảo rằng chúng đáp ứng các nhu cầu đặc biệt của tự động hóa công nghiệp. Switch công nghiêp IES608-4F có thể lắp đặt rất dễ dàng trên một DIN-Rail hoặc trong hộp phối quang.
Đặc điểm
1. Hỗ trợ 4 cổng Etherner RJ45 và 4 cổng quang
2. SW-Ring (thời gian phục hồi đầy tải <20ms)
3. Port-based VLAN, IEEE 802.1Q dễ dàng cho việc phân chia và quản lý mạng
4. Hỗ trợ IEEE802.1p_QOS
5. Hỗ trợ cổng Trunking, IGMP, port mirroring
6. Hỗ trợ quản lý web, dễ dàng cài đặt
7. Thiết kế cho chuẩn công nghiệp level 4
8. Vỏ hợp kim cường lực, chế độ bảo vệ theo chuẩn IP30
9. Lắp đặt kiểu DIN-Rail, tấm chắn hoặc trên bàn điều khiển.

Công nghệ 
Tương thích chuẩn:  IEEE802.3, IEEE802.3x, IEEE802.3u, IEEE802.1q, IEEE802.1p
Protocol:SW-Ring、STP/RSTP、QoS、VLAN、PVLAN、
IGMP v1/v2/v3、SNMP v1/v2/v3、Telnet

Flow control:IEEE802.3x, backpressure control
Giao diện
Cổng quang: 100Base-FX, tùy chọn SC/ST
Cổng Ethernet : tự động kết nối 10/100BaseT(X), chế độ làm việc Full /Half duplex

Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X.

Cổng quản lý: quản lí mạng nối tiếp (RS-232), RJ45

Giao diện cảnh báo đầu ra: 1 rơle cảnh báo đầu ra, 2 terminal blocks

Đèn LED chỉ thị: cổng liên kết, chỉ thị cảnh báo lỗi đường truyền 10/100M, chỉ thị hoạt động

Băng thông trao đổi trên hệ thống: 2.0G

Bộ nhớ đệm: 1Mbits

Địa chỉ MAC: 2K

Priority queue:4

VLAN No.:256

VLAN ID:1~4094

IGMP Groups:256

Chỉ thị

Đèn chỉ thị: run
Hiển thị chỉ thị: Link1 đến 8
Nguồn chỉ thị: nguồn 1, nguồn 1

Cảnh cáo chỉ thị: cảnh báo

Khoảng cách truyền:

Cáp đồng xoắn đôi: 100M đối với CAT5/CAT5e

Cáp quang Multi-mode: 850nm,2Km;1310nm,5Km

Cáp quang Single-mode: 1310nm,20Km;1310nm,40Km, 1310nm,60Km;1550nm,80Km

Nguồn cấp
Đầu vào: 24VDC (12VDC~48VDC)
Bảo vệ tình trạng quá tải
Hỗ trợ nguồn đôi dự phòng
Hỗ trợ cảnh báo nguồn đầu vào
Kích cỡ
Kích thước (HxWxD): 136mm×52mm×105mm
Khuôn vỏ: bảo vệ theo chuẩn IP 30, vỏ hợp kim cường lực
Khối lượng: 800g
Môi trường
Nhiệt độ hoạt động: -40°C to 75°C
Nhiệt độ lưu trữ : -45°C to 85°C
Độ ẩm trung bình: 10% to 95% (không ngưng tụ)
Tiêu chuẩn đáp ứng
EMI:FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS: EN61000-4-2(ESD), Level 3
EN61000-4-3(RS), Level 3
EN61000-4-4(EFT), Level 3
EN61000-4-5 (Surge), Level 3
EN61000-4-6 (CS), Level 3
EN61000-4-8, level 5
Phép thử sóc: IEC 60068-2-27
Phép thử rơi: IEC 60068-2-32
Phép thử rung: IEC 60068-2-6
Bảo hành: 3 năm
Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS 

TOP SẢN PHẨM BÁN CHẠY
  Đặt làm trang chủ
Bản quyền thuộc:Công ty TNHH Kỹ thuật Thương mại Đông Á
GPKD số: 0102 001 588 do Sở kế hoạch đầu tư - UBND thành phố Hà Nội cấp
P.12A03 Tầng 13, Nhà No02 chung cư 25 Lạc trung, Hai Bà Trưng, Hà Nội
MST: 0101 094 484
------------------------------------------------------------------------------------------
Tel: 04 3 623 1122 / 3 623 1133 Fax: 04 3 623 1168. E-Mail: donga@fpt.vn, sales@dongapc.com.vn
8205456
12