IES608_2F.jpg

Hãng sản xuất:

Giá:

Bảo hành: 36 tháng

Kho hàng: Còn hàng

Khuyến mại: Không

gio_hang_icon.jpgMua hàng


[ Hướng dẫn thanh toán ]
Thanh toán an toàn với Bảo Kim !

[Hướng dẫn thanh toán an toàn qua baokim.vn]


Mô tả sản phẩm
Switch công nghiệp IES608-2F là thiết bị chuyển mạch công nghiệp có chức năng quản lý, Plug-and-Play với 6 cổng 10/100 BaseTX và 2 cổng 100BaseFX, cổng 7 và 8 được sử dụng để thiết lập vòng mạng (SW-Ring) với mục đích tạo ra độ dự trữ, phân chia tài nguyên và nâng cao độ tin cậy cho hệ thống mạng (thời gian tự động phục hồi <20ms). Hỗ trợ IEEE802.3/802.3u/802.3x/802.1Q/ 802.1D/802.1W, cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp với chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém. Switch công nghiệp Ethernet IES608-2F được thiết kế để có thể làm việc liên tục trong môi trường công nhiệp khắc nghiệt, những nơi độc hại nguy hiểm (nhà máy sản xuất gang thép, nhà máy xi măng, nhà máy hóa chất, ga tầu điện ngầm, đường cao tốc, nút giao thông vv..) Khoảng nhiệt độ làm việc từ -40°C lên đến 75ºC. Thêm vào đó, Switch công nghiệp IES608-2F cũng hỗ trợ các chức năng quản lý mạng thông minh bao gồm: QoS, VLAN, cổng Trungking, có chức năng cảnh báo tốc độ và cấu hình hệ thống.
Các sản phẩm của model này phải trải qua 100% các bài test để đảm bảo rằng chúng đáp ứng các nhu cầu đặc biệt của tự động hóa công nghiệp. Switch công nghiêp IES608-2F có thể lắp đặt rất dễ dàng trên một DIN-Rail hoặc trong hộp phối quang.
Đặc điểm
1. Công nghệ lưu trữ và chuyển tiếp, hỗ trợ 8k địa chỉ Mac
2. SW-Ring (thời gian phục hồi đầy tải <20ms)
3. Port-based VLAN, IEEE 802.1Q dễ dàng cho việc phân chia và quản lý mạng
4. Cổng Trunking cho phép sử dụng băng thông tối ưu
5. Cho phép chặn những truy cập trái phép dựa trên địa chỉ MAC
6. Port mirroring sửa lỗi trực tuyến
7. Quản lý băng thông mạng
8. Nguồn đôi dự phòng, rơle cảnh báo mất điện và tình trạng tràn bộ nhớ
9. Cảnh báo lỗi cổng kết nối và lỗi vòng
10. Vỏ hợp kim cường lực, chế độ bảo vệ theo chuẩn IP30
11. Nguồn đầu vào dự phòng 24VDC (12V~36VDC)
12. Lắp đặt kiểu DIN-Rail, tấm chắn hoặc trên bàn điều khiển.

Công nghệ 
Tương thích chuẩn:  IEEE802.3, IEEE802.3x, IEEE802.3u, IEEE802.1q, IEEE802.1p
Tốc độ chuyển tiếp: 148810pps
Băng thông trao đổi trên hệ thống: 4.8G
Hỗ trợ 8K địa chỉ MAC
VLAN: port-based
Giao diện
Cổng RJ45 : tự động kết nối 10/100BaseT(X), chế độ làm việc Full /Half duplex
Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X.

Cổng quang: 100BaseFX, tùy chọn SC hoặc ST

Single-mode: 20, 40,60, 80, 120Km, tùy chọn
Multi-mode: 2,5Km, tùy chọn
Bước sóng: 850nm, 1310 nm, 1550nm
Cổng download chương trình: quản lí mạng bằng tín hiệu nối tiếp RS-232, RJ45

Giao diện cảnh báo đầu ra: 1 rơle cảnh báo hỗ trợ, cảnh báo nguồn, cổng kết nối, mạng vòng

Đèn LED chỉ thị: cổng liên kết, chỉ thị cảnh báo lỗi đường truyền 10/100M, chỉ thị hoạt động

Relay
Max voltage: DC30V
Max current input: 1A
Nguồn
Đầu vào: 24VDC (12VDC~36VDC)
Bảo vệ tình trạng quá tải
Hỗ trợ nguồn đôi dự phòng
Hỗ trợ cảnh báo nguồn đầu vào
Kích cỡ
Kích thước (HxWxD): 136mm×52mm×105mm
Khuôn vỏ: bảo vệ theo chuẩn IP 30, vỏ hợp kim cường lực
Khối lượng: 800g
Môi trường
Nhiệt độ hoạt động: -40°C to 75°C
Nhiệt độ lưu trữ : -45°C to 85°C
Độ ẩm trung bình: 10% to 95% (không ngưng tụ)
Tiêu chuẩn đáp ứng
EMI:FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS: EN61000-4-2(ESD), Level 3
EN61000-4-3(RS), Level 3
EN61000-4-4(EFT), Level 3
EN61000-4-5 (Surge), Level 3
EN61000-4-6 (CS), Level 3
EN61000-4-8, level 5
Phép thử sóc: IEC 60068-2-27
Phép thử rơi: IEC 60068-2-32
Phép thử rung: IEC 60068-2-6
Bảo hành: 3 năm
Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS 

TOP SẢN PHẨM BÁN CHẠY
  Đặt làm trang chủ
Bản quyền thuộc:Công ty TNHH Kỹ thuật Thương mại Đông Á
GPKD số: 0102 001 588 do Sở kế hoạch đầu tư - UBND thành phố Hà Nội cấp
P.12A03 Tầng 13, Nhà No02 chung cư 25 Lạc trung, Hai Bà Trưng, Hà Nội
MST: 0101 094 484
------------------------------------------------------------------------------------------
Tel: 04 3 623 1122 / 3 623 1133 Fax: 04 3 623 1168. E-Mail: donga@fpt.vn, sales@dongapc.com.vn
8121594
8