IMC101_F.jpg

Hãng sản xuất:

Giá:

Bảo hành: 36 tháng

Kho hàng: Còn hàng

Khuyến mại: Không

gio_hang_icon.jpgMua hàng


[ Hướng dẫn thanh toán ]
Thanh toán an toàn với Bảo Kim !

[Hướng dẫn thanh toán an toàn qua baokim.vn]


Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện Model IMC101-F là thiết bị chuyển đổi công nghiệp với 1 cổng quang 100BaseFX và 1 cổng Ethernet 10/100BaseT(X), cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp của bạn với chi phí, ít tốn kém. Bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để có thể làm việc liên tục trong môi trường công nhiệp khắc nghiệt, những nơi độc hại nguy hiểm (nhà máy sản xuất gang thép, nhà máy xi măng, nhà máy hóa chất, ga tầu điện ngầm, đường cao tốc, nút giao thông  vv..)

Các sản phẩm của model này phải trải qua 100% các bài test để đảm bảo rằng chúng đáp ứng các nhu cầu đặc biệt của tự động hóa công nghiệp. Dòng sản phẩm Switch IMC101-F có thể lắp đặt rất dễ dàng trên một DIN-Rail hoặc trong hộp phối quang.

Đặc điểm
1 Plug-&-play: cắm là chạy không cần driver, dễ dàng lắp ráp và cài đặt.
2 Tự động kết nối MDI/MDI-X
3 Nguồn 24VDC (12V~36VDC)
4 Khả năng chịu được nhiệt độ từ – 40°C lên đến 75°C
5 Hệ thống vỏ theo Tiêu chuẩn bảo vệ IP30
6 Chế độ cảnh báo lỗi nguồn nuôi
7 Chế độ bảo vệ Broadcast Storm
8 Công nghệ lưu trữ và chuyển tiếp 100M
9 Hiển thị mạng làm việc bằng đèn LED
10 Dùng cáp quang Single-mode khoảng cách lên tới 120KM
Công nghệ 

Tương thích chuẩn:  IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
Cổng RJ45:  tự động kết nối 10/100BaseT(X), chế độ làm việc F /H
Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X
Cổng quang: 100BaseFX  (tùy chọn SC/ST)
Single-mode: 20, 40,60, 80, 120Km, tùy chọn
Multi-mode: 2,5Km, tùy chọn
Bước sóng quang: 850nm, 1310 nm, 1550nm
Typical 100Base-FX: Multi-mode:155Mbps, 1310nm, 2Km, average output≥-18dBm, sensitivity≤-35dBm
Single-mode:155Mbps, 1310nm, 20Km, average output≥-12dBm, sensitivity≤-36dBm
Nguồn
Đầu vào: 24VDC (12V~36VDC)
Chế độ cảnh báo nguồn
Kích cỡ
Kích thước 103mm×78mm×32mm (H×W×D)
Khuôn vỏ: bảo vệ theo chuẩn IP 30, vỏ hợp kim cường lực
Khối lượng: 350g
Môi trường
Nhiệt độ hoạt động: -40°C to 75°C
Nhiệt độ lưu trữ : -45°C to 85°C
Độ ẩm trung bình: 10% to 95% (không ngưng tụ)
Tiêu chuẩn đáp ứng
EMI:FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS: EN61000-4-2(ESD), Level 4
EN61000-4-3(RS), Level 4
EN61000-4-4(EFT), Level 4
EN61000-4-5 (Surge), Level 4
EN61000-4-6 (CS), Level 4
EN61000-4-8, level 5
Phép thử sóc: IEC 60068-2-27
Phép thử rơi: IEC 60068-2-32
Phép thử rung: IEC 60068-2-6
Bảo hành: 3 năm
Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS

TOP SẢN PHẨM BÁN CHẠY
  Đặt làm trang chủ
Bản quyền thuộc:Công ty TNHH Kỹ thuật Thương mại Đông Á
GPKD số: 0102 001 588 do Sở kế hoạch đầu tư - UBND thành phố Hà Nội cấp
P.12A03 Tầng 13, Nhà No02 chung cư 25 Lạc trung, Hai Bà Trưng, Hà Nội
MST: 0101 094 484
------------------------------------------------------------------------------------------
Tel: 04 3 623 1122 / 3 623 1133 Fax: 04 3 623 1168. E-Mail: donga@fpt.vn, sales@dongapc.com.vn
8121583
9