4c6df42c_bo_chuyen_doi_tin_hieu_sang_quang_model277a.jpg

Hãng sản xuất:

Giá:

Bảo hành: 2 Năm

Kho hàng: Còn hàng

Khuyến mại: Không

gio_hang_icon.jpgMua hàng


[ Hướng dẫn thanh toán ]
Thanh toán an toàn với Bảo Kim !

[Hướng dẫn thanh toán an toàn qua baokim.vn]


Mô tả sản phẩm


Model277/A là thiết bị chuyển đổi tín hiệu điện RS-232 sang cáp quang và ngược lại, nó là lựa chọn tốt nhất cho kết nối RTU tới HOST hoặc tới hệ thống điều khiển SCADA. MODEL277/A serial truyền các tín hiệu nối tiếp qua cáp quang một cách ổn định, những nguyên nhân ảnh hưởng tới chất lượng truyền tin như điều kiện thời tiết, điện từ trường được loại bỏ, vì vậy chúng có thể làm việc ổn định trong cả những môi trường làm việc khắc nghiệt. Ứng dụng rộng rãi trong các nghành công nghiệp, tự động hóa, điện lực, điều khiển luồng, kiểm soát luồng dữ liệu thông minh.

Đặc điểm


1. Mở rộng khoảng cách truyền tín hiệu RS-232 lên tới 120Km với cáp quang single-mode
2. Truyền không đồng bộ, điểm tới điểm, tốc độ 120Kbps
3. Plug-and-Play(cắm nóng, tự động định dạng dữ liệu)
4. 600W surge protection, 15KV ESD protection
5. Nguồn rời 5VDC

Thông số kỹ thuật


Chuẩn

 EIA-RS232C

Tín hiệu Rs232

 OUT(TX), IN(RX), GND

Cổng quang Fiber

 100BaseFX  (Đặt hàng SC, FC hoặc ST)

Loại cáp quang

 Single-mode ( up to 120Km) hoặc Multi-mode ( up to 5Km)

Tốc độ Baud

 0~115.2Kbps, tự động kiểm tra tốc độ cổng điện, không có độ trễ thời gian

Khoảng cách truyền tín hiệu

 Không nhỏ hơn 5m

Số điểm lớn nhất

 128 điểm (RS-485/422)

Điạ chỉ Mac

 8K

Chế độ làm việc  

 Không đồng bộ, điểm đến điểm hoặc đa điểm, 2 dây half-duplex, dây full duplex

Bảo vệ cổng

 Trên 600W, 15KV ESD

Điều kiện môi trường  


Nhiệt độ hoạt động

 -10 ~ 60ºC

Nhiệt độ lưu trữ 

 -40 ~ 85ºC

Độ ẩm 

 Độ ẩn trung bình 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Nguồn


Điện áp vào  

 936VDC

Tiêu hao 

 120mA

Kết nối

 2 bit terminal block

Bảo vệ quá tải

 1.1A

Kích cỡ


L*W*H

 100mm*69mm*22mm

Vỏ    

 Thép

Mầu 

 Trắng

Trọng lượng                 

 230g

Tiêu chuẩn đáp ứng


EMI

 FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMS

 EN61000-4-2(ESD), level 4
 EN61000-4-3(RS), level 4
 EN61000-4-4(EFT), level 4
 EN61000-4-5 (Surge), level 4
 EN61000-4-6 (CS), level 4
 EN61000-4-8, level 4
 EN61000-4-11, level 4

Phép thử Sóc

 IEC 60068-2-27 PASS

Phép thử Rơi

 IEC 60068-2-32 PASS

Phép thử Rung

 IEC 60068-2-6 PASS

Chứng nhận

Thông Tin Đặt Hàng


MODEL

Thông Số

Model 277/A

 Multi-mode, 2Km, 9~36VDC, chọn SC, FC hoặc ST

Model 277/A/20

 Single-mode, 20Km, 9~36VDC, chọn SC, FC hoặc ST

Model 277/A/40

 Single-mode, 40Km, 9~36VDC, chọn SC, FC hoặc ST

Model 277/A/60

 Single-mode, 60Km, 9~36VDC, chọn SC, FC hoặc ST

Model 277/A/80

 Single-mode, 80Km, 9~36VDC, chọn SC, FC hoặc ST

Model 277/A/100

 Single-mode, 100Km, 9~36VDC, chọn SC, FC hoặc ST

Model 277/A/120

 Single-mode, 120Km, 9~36VDC, chọn SC, FC hoặc ST

Model 277/A/SS/20

 Single-mode, Single Fiber, 20Km, 9~36VDC, chọn SC, FC hoặc ST

Model 277/A/SS/40

 Single-mode, Single Fiber, 40Km, 9~36VDC, chọn SC, FC hoặc ST

Model 277/A/SS/60

 Single-mode, Single Fiber, 60Km, 9~36VDC, chọn SC, FC hoặc ST

Model 277/A/SS/80

 Single-mode, Single Fiber, 80Km, 9~36VDC, chọn SC, FC hoặc ST

TOP SẢN PHẨM BÁN CHẠY
  Đặt làm trang chủ
Bản quyền thuộc:Công ty TNHH Kỹ thuật Thương mại Đông Á
GPKD số: 0102 001 588 do Sở kế hoạch đầu tư - UBND thành phố Hà Nội cấp
P.12A03 Tầng 13, Nhà No02 chung cư 25 Lạc trung, Hai Bà Trưng, Hà Nội
MST: 0101 094 484
------------------------------------------------------------------------------------------
Tel: 04 3 623 1122 / 3 623 1133 Fax: 04 3 623 1168. E-Mail: donga@fpt.vn, sales@dongapc.com.vn
8160903
6