daynhay_SC_ST_SM.jpg

Hãng sản xuất:

Giá:

Bảo hành:

Kho hàng: Gọi hàng

Khuyến mại: Không

gio_hang_icon.jpgMua hàng


[ Hướng dẫn thanh toán ]
Thanh toán an toàn với Bảo Kim !

[Hướng dẫn thanh toán an toàn qua baokim.vn]


Thông tin chi tiết

Tên:

Dây nhảy-SC/ST-Single mode

Đầu kết nối SC:

 SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC

 Đầu kết nối ST:

 ST/PC, ST/UPC hoặc ST/APC

 Kiểu sợi quang:

 Single-Mode 9/125µm

 Độ suy giảm tín hiệu:

 ≤0.2 dB

 Bước sóng:

 SM: 1300~1600nm

 Độ uốn cong:

 R ≥ 3cm

 Lực căng lớn nhất:

 ≤90N/cm

 Lực nghiền nát:

 ≤550N/cm

Đường kính vỏ ngoài:

 2.0mm hoặc 3.0mm

 Bề dày core:

 SM: 9 microns

 Bề dầy Cladding:

 125 microns

 Vỏ:

 PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng

 Chiều dài:

 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

 

Thông tin sản phẩm
 

- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...

- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

 

Đặc điểm:


1. Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng

2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng

3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex

4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play

5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

TOP SẢN PHẨM BÁN CHẠY
  Đặt làm trang chủ
Bản quyền thuộc:Công ty TNHH Kỹ thuật Thương mại Đông Á
GPKD số: 0102 001 588 do Sở kế hoạch đầu tư - UBND thành phố Hà Nội cấp
P.12A03 Tầng 13, Nhà No02 chung cư 25 Lạc trung, Hai Bà Trưng, Hà Nội
MST: 0101 094 484
------------------------------------------------------------------------------------------
Tel: 04 3 623 1122 / 3 623 1133 Fax: 04 3 623 1168. E-Mail: donga@fpt.vn, sales@dongapc.com.vn
8211352
10